ಸಿನಿಮಾ - ಕ್ರೀಡೆ

ನೋಡಲೇಬೇಕಾದ 10 ಕನ್ನಡ ಮೂವೀ ಟ್ರೈಲರ್ ಗಳು!

ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಹೊಸಬರ ದಂಡೇ ಬರುತ್ತಿದೆ. ಬದಲಾವಣೆಯ ಗಾಳಿ ಬೀಸುತ್ತಿದೆ. ಪ್ರಭುಧ್ಧ ನಟರು, ನಿರ್ದೇಶಕರು ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲ ನೀಡುವ ನಿರ್ಮಾಪಕರು “ಗಾಂಧಿನಗರ”ದಲ್ಲಿ ಕಾಣಸಿಗುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಕನ್ನಡ ಪ್ರೇಕ್ಷಕನಂತೂ ನಿಜವಾದ ಪ್ರತಿಭೆಗಳ ಬೆನ್ನು ತಟ್ಟುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವತ್ತೂ ಹಿಂದೆ ಬಿದ್ದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಇತ್ತೀಚಿನ “ರಂಗಿತರಂಗ”, “ಉಳಿದವರು ಕಂಡಂತೆ”, “ಲೂಸಿಯಾ”, “6-5=2” ಮತ್ತಿತರ ಚಿತ್ರಗಳೇ ಸಾಕ್ಷಿ. ಹಾಗೇನೇ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರಗಳ ಪ್ರೇಕ್ಷಕ ವರ್ಗ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿದ್ದೂ ಹೌದು. ಮುಂಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ಚಿತ್ರಗಳ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಲು ಕಾದು ನಿಂತಿರುವ ಹಲವು ಚಿತ್ರಗಳ ಡಿಟೈಲ್ಸ್ ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಬದ್ಮಾಶ್:

ಪಾತ್ರವರ್ಗ: ಧನಂಜಯ್, ಸಂಚಿತಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಅಚ್ಚುತ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಇತರರು

ಡೈರೆಕ್ಟರ್: ಆಕಾಶ್ ಶ್ರೀವತ್ಸ

“ಡೈರೆಕ್ಟರ್ಸ್ ಸ್ಪೆಷಲ್”, “ರಾಟೆ”, “ಜಯನಗರ 4th ಬ್ಲಾಕ್-ಕಿರುಚಿತ್ರ” ಮೂಲಕ ಪರಿಚಯವಾದ ಪ್ರತಿಭೆ ಧನಂಜಯ್. “ಸುಳ್ಳೇ ಸತ್ಯ” ಎಂಬ ಕಿರುಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದವರು ಆಕಾಶ್ ಶ್ರೀವತ್ಸ. ಈ ಕಿರುಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವಾಗಿದ್ದ ರವಿ ಕಶ್ಯಪ್ ಅವರು ಇಲ್ಲಿ ಕೂಡಾ ಬೆನ್ನಿಗೆ ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ. ಮಾಸ್ ಕಮ್ ಕ್ಲಾಸ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕನಿಗೆ ತಲುಪುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಫಸ್ಟ್ ಲುಕ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ:

 

Facebook ಕಾಮೆಂಟ್ಸ್

ಲೇಖಕರ ಕುರಿತು

Raveesh Kemmai

ವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಸಿವಿಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್. ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರೇಮಿ. ಸಿನಿಮಾ ವಿಮರ್ಶೆ, ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರ ರಚನೆ ಬಿಡುವಿನ ಸಮಯದ ಹವ್ಯಾಸ. ಉತ್ತಮ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ಸಿಗಬೇಕು ಎನ್ನುವುದೇ ಬರಹದ ಉದ್ದೇಶ.

Subscribe To Our Newsletter

Join our mailing list to weekly receive the latest articles from our website

You have Successfully Subscribed!

ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ನಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ!